Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ORNV10021002T5 |
| LIXINC Part # | ORNV10021002T5 |
| Mtengenezaji | Vishay |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES NETWORK 5 RES 10K OHM 8SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ORNV10021002T5 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ORNV10021002T5 |
| Chapa: | Vishay |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Vishay |
| mfululizo: | ORNV |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Voltage Divider |
| upinzani (ohms): | 10k |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| idadi ya resistors: | 5 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | ±0.05% |
| resistor-ratio-drift: | ±5ppm/°C |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 100mW |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | Voltage Divider (TCR Matched) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.194" L x 0.157" W (4.93mm x 3.99mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.068" (1.73mm) |
| RM064PJ162CS | RESISTOR ARRAY INVERTED 0201X4 | 976 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT25-500JALF | RES ARRAY 8 RES 50 OHM 1608 | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-07226KL | RES ARRAY 4 RES 226K OHM 0804 | 948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC06A0147K0GPA | RES ARRAY 5 RES 47K OHM 6SIP | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-0737K4L | RES ARRAY 4 RES 37.4K OHM 1206 | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-0775KL | RES ARRAY 2 RES 75K OHM 0606 | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4420P-T02-103LF | RES ARRAY 19 RES 10K OHM 20SOIC | 858 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 742X083561JP | RES ARRAY 4 RES 560 OHM 1206 | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-0780K6L | RES ARRAY 4 RES 80.6K OHM 1206 | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DJT27K0 | RES ARRAY 4 RES 27K OHM 0804 | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| VSSR1603390GTF | RES ARRAY 8 RES 39 OHM 16SSOP | 860 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-073K3L | RES ARRAY 4 RES 3.3K OHM 1206 | 816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-302J4LF | RES ARRAY 4 RES 3K OHM 1206 | 868 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10998 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $2.31000 | $2.31 |
| 500 | $2.31000 | $1155 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.