Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AF164-FR-073K09L |
| LIXINC Part # | AF164-FR-073K09L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 3.09K OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AF164-FR-073K09L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AF164-FR-073K09L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | AF164 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 3.09k |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±250ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| ORNTV20012001UF | RES NETWORK 5 RES 2K OHM 8SOIC | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-102-332LF | RES ARRAY 3 RES 3.3K OHM 6SIP | 867 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNA4991AT1 | RES ARRAY 4 RES 4.99K OHM 8SOIC | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 768163154GP | RES ARRAY 8 RES 150K OHM 16SOIC | 892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-1100F4LF | RES ARRAY 4 RES 110 OHM 1206 | 918 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNV25025002TS | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-0791KL | RES ARRAY 2 RES 91K OHM 0606 | 981 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRA06P083820KJTA | RES ARRAY 4 RES 820K OHM 1206 | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4604X-102-363LF | RES ARRAY 2 RES 36K OHM 4SIP | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-28V514JX | RES ARRAY 4 RES 510K OHM 0804 | 28694 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-102-684 | RES ARRAY 5 RES 680K OHM 10SIP | 860 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4609X-101-223LF | RES ARRAY 8 RES 22K OHM 9SIP | 5105 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-24V754JX | RES ARRAY 2 RES 750K OHM 0404 | 895 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10829 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.06234 | $0.06234 |
| 5000 | $0.05951 | $297.55 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.