Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | YC324-FK-07402KL |
| LIXINC Part # | YC324-FK-07402KL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 402K OHM 2012 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | YC324-FK-07402KL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | YC324-FK-07402KL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | YC324 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 402k |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 125mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 2012, Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.200" L x 0.126" W (5.08mm x 3.20mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| 768161392GP | RES ARRAY 15 RES 3.9K OHM 16SOIC | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4420P-1-152 | RES ARRAY 10 RES 1.5K OHM 20SOIC | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-681J2LF | RES ARRAY 2 RES 680 OHM 0606 | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4606X-101-473LF | RES ARRAY 5 RES 47K OHM 6SIP | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-079K76L | RES ARRAY 4 RES 9.76K OHM 1206 | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-07232KL | RES ARRAY 8 RES 232K OHM 1606 | 983 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM3216B-202/403-PBVW10 | RES ARRAY 2 RES MULT OHM 1206 | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308H-102-222LF | RES ARRAY 4 RES 2.2K OHM 8SIP | 830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MNR14ERAPJ433 | RES ARRAY 4 RES 43K OHM 1206 | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308M-102-182 | RES ARRAY 4 RES 1.8K OHM 8SIP | 812 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-0756RL | RES ARRAY 8 RES 56 OHM 1606 | 849 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-2-103 | RES ARRAY 15 RES 10K OHM 16DIP | 2783 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-07332RL | RES ARRAY 4 RES 332 OHM 1206 | 853 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10898 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.06974 | $0.06974 |
| 4000 | $0.06974 | $278.96 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.