Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 746X101471JP |
| LIXINC Part # | 746X101471JP |
| Mtengenezaji | CTS Corporation |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 8 RES 470 OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 746X101471JP Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 746X101471JP |
| Chapa: | CTS Corporation |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | CTS Corporation |
| mfululizo: | 746 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 470 |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 8 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 10 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 31mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| EXB-A10P274J | RES ARRAY 8 RES 270K OHM 2512 | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-JR-0718RL | RES ARRAY 2 RES 18 OHM 0606 | 936 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-071K78L | RES ARRAY 2 RES 1.78K OHM 0606 | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DFT47K0 | RES ARRAY 4 RES 47K OHM 0804 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4611X-101-473LF | RES ARRAY 10 RES 47K OHM 11SIP | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-1500F4LF | RES ARRAY 4 RES 150 OHM 1206 | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| VSSR1601272JUF | RES ARRAY 15 RES 2.7K OHM 16SSOP | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNV50012002TF | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 837 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-JR-074K3L | RES ARRAY 8 RES 4.3K OHM 1606 | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC124-JR-0743RL | RES ARRAY 4 RES 43 OHM 0804 | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4612X-102-680LF | RES ARRAY 6 RES 68 OHM 12SIP | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DJT16K0 | RES ARRAY 4 RES 16K OHM 0804 | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 741X1635600FP | RES ARRAY 8 RES 560 OHM 1506 | 964 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 17636 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.38000 | $0.38 |
| 5000 | $0.04836 | $241.8 |
| 10000 | $0.04615 | $461.5 |
| 25000 | $0.04422 | $1105.5 |
| 50000 | $0.04327 | $2163.5 |
| 125000 | $0.04242 | $5302.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.