Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | YC124-JR-0743RL |
| LIXINC Part # | YC124-JR-0743RL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 43 OHM 0804 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | YC124-JR-0743RL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | YC124-JR-0743RL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | YC124 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 43 |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0804, Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.039" W (2.00mm x 1.00mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| 4612X-102-680LF | RES ARRAY 6 RES 68 OHM 12SIP | 873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DJT16K0 | RES ARRAY 4 RES 16K OHM 0804 | 858 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 741X1635600FP | RES ARRAY 8 RES 560 OHM 1506 | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766163105GPTR7 | RES ARRAY 8 RES 1M OHM 16SOIC | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-071K33L | RES ARRAY 8 RES 1.33K OHM 1606 | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766163182GP | RES ARRAY 8 RES 1.8K OHM 16SOIC | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRA06S0839K10JTA | RES ARRAY 4 RES 9.1K OHM 1206 | 1421 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4114R-1-222LF | RES ARRAY 7 RES 2.2K OHM 14DIP | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4420P-1-390 | RES ARRAY 10 RES 39 OHM 20SOIC | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4610X-AP1-472LF | RES ARRAY 9 RES 4.7K OHM 10SIP | 1000 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNV25025001TF | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-0737R4L | RES ARRAY 4 RES 37.4 OHM 1206 | 821 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-D10C121J | RES ARRAY 8 RES 120 OHM 1206 | 3334 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10956 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.00797 | $0.00797 |
| 10000 | $0.00797 | $79.7 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.