Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 4306R-101-391 |
| LIXINC Part # | 4306R-101-391 |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 5 RES 390 OHM 6SIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 4306R-101-391 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 4306R-101-391 |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | 4300R |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 390 |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 5 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | 50ppm/°C |
| idadi ya pini: | 6 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 200mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 6-SIP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 6-SIP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.584" L x 0.085" W (14.83mm x 2.16mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.195" (4.95mm) |
| CAT16-153J4LF | RES ARRAY 4 RES 15K OHM 1206 | 942 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-28V8R2JX | RES ARRAY 4 RES 8.2 OHM 0804 | 30966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-2-241 | RES ARRAY 15 RES 240 OHM 16SOIC | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4609M-101-151LF | RES ARRAY 8 RES 150 OHM 9SIP | 864 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-0714K7L | RES ARRAY 4 RES 14.7K OHM 0804 | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 768143223GP | RES ARRAY 7 RES 22K OHM 14SOIC | 989 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-0716K2L | RES ARRAY 4 RES 16.2K OHM 2012 | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16A-331J4LF | RESARRAYA 4X0603 330R 5% 63MW CO | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4605X-101-182LF | RES ARRAY 4 RES 1.8K OHM 5SIP | 855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-0711R3L | RES ARRAY 4 RES 11.3 OHM 0804 | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RF062PJ912CS | RESISTOR ARRAY FLAT TERMINAL 0 | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-07220RL | RES ARRAY 4 RES 220 OHM 1206 | 870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-0712R7L | RES ARRAY 4 RES 12.7 OHM 1206 | 934 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10841 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.55860 | $0.5586 |
| 2030 | $0.41600 | $844.48 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.