Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AF164-FR-07590RL |
| LIXINC Part # | AF164-FR-07590RL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 590 OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AF164-FR-07590RL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AF164-FR-07590RL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | AF164 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 590 |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±250ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| 4308M-102-202 | RES ARRAY 4 RES 2K OHM 8SIP | 995 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 742C16322R0FP | RES ARRAY 8 RES 22 OHM 2506 | 918 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC09A0115K0GPA | RES ARRAY 8 RES 15K OHM 9SIP | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-073K92L | RES ARRAY 8 RES 3.92K OHM 1606 | 844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC08A03249RFEK | RES ARRAY 4 RES 249 OHM 8SIP | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CN34J331CT | RESARRAY0603X4 5% 330 OHM | 45960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-077K87L | RES ARRAY 2 RES 7.87K OHM 0606 | 816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC09A0110K0GEK | RES ARRAY 8 RES 10K OHM 9SIP | 3936 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY10-150J4LF | RES ARRAY 4 RES 15 OHM 0804 | 6410 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308H-102-562LF | RES ARRAY 4 RES 5.6K OHM 8SIP | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-FR-072K74L | RES ARRAY 4 RES 2.74K OHM 1206 | 930 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DFT300K | RES ARRAY 4 RES 300K OHM 0804 | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-F6E474G | RES ARRAY 5 RES 470K OHM 6SIP | 7225 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10848 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.05963 | $0.05963 |
| 5000 | $0.05692 | $284.6 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.