Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TC164-FR-073K48L |
| LIXINC Part # | TC164-FR-073K48L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 3.48K OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TC164-FR-073K48L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TC164-FR-073K48L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | TC164 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 3.48k |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Concave, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| TC124-FR-0784R5L | RES ARRAY 4 RES 84.5 OHM 0804 | 937 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16A-222J4LF | RESARRAYA 4X0603 2K2 5% 63MW CON | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1747V0191AT9U | RES ARRAY 4 RES 1K OHM 8SOIC | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CN24J101CT | RESARRAY0402X4 5% 100 OHM | 20809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF164DFT2K70 | RES ARRAY 4 RES 2.7K OHM 1206 | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-1-121LF | RES ARRAY 7 RES 120 OHM 14SOIC | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-07953KL | RES ARRAY 2 RES 953K OHM 0606 | 995 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766163000XPTR13 | RES ARRAY 8 RES ZERO OHM 16SOIC | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4114R-1-270 | RES ARRAY 7 RES 27 OHM 14DIP | 996 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4114R-1-512LF | RES ARRAY 7 RES 5.1K OHM 14DIP | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 741C083822JP | RES ARRAY 4 RES 8.2K OHM 0804 | 980 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1685V0004BT9R | RES NETWORK 2 RES 1K OHM 1505 | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SOMC16014K75FEA | RES ARRAY 15 RES 4.75KOHM 16SOIC | 871 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10833 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01632 | $0.01632 |
| 5000 | $0.01532 | $76.6 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.