Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 766143182GPTR13 |
| LIXINC Part # | 766143182GPTR13 |
| Mtengenezaji | CTS Corporation |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 7 RES 1.8K OHM 14SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 766143182GPTR13 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 766143182GPTR13 |
| Chapa: | CTS Corporation |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | CTS Corporation |
| mfululizo: | 766 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 1.8k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 7 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 14 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 160mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 14-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.341" L x 0.154" W (8.65mm x 3.90mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.069" (1.75mm) |
| Y1365V0207QT0W | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 8SOIC | 825 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767141473GP | RES ARRAY 13 RES 47K OHM 14SOIC | 2422 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-3010F4LF | RES ARRAY 4 RES 301 OHM 1206 | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-07158RL | RES ARRAY 4 RES 158 OHM 1206 | 999 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF162-JR-0782RL | RES ARRAY 2 RES 82 OHM 0606 | 812 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM064PJ133CS | RESISTOR ARRAY INVERTED 0201X4 | 976 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4114R-3-361/781 | RES NTWRK 24 RES MULT OHM 14DIP | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4609X-101-271LF | RES ARRAY 8 RES 270 OHM 9SIP | 4295 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-075K76L | RES ARRAY 4 RES 5.76K OHM 0804 | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP08A0110K0GEJ | RES ARRAY 7 RES 10K OHM 8SIP | 884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766141104GPTR13 | RES ARRAY 13 RES 100K OHM 14SOIC | 837 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DJT91K0 | RES ARRAY 4 RES 91K OHM 0804 | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-0743KL | RES ARRAY 4 RES 43K OHM 1206 | 966 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10939 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.10390 | $1.1039 |
| 3000 | $0.85185 | $2555.55 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.