Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | YC162-FR-071K33L |
| LIXINC Part # | YC162-FR-071K33L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 2 RES 1.33K OHM 0606 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | YC162-FR-071K33L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | YC162-FR-071K33L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | YC162 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 1.33k |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0606, Convex |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.063" W (1.60mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| 742C163333JP | RES ARRAY 8 RES 33K OHM 2506 | 20542 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16A-182J4LF | RESARRAYA 4X0603 1K8 5% 63MW CON | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-07137KL | RES ARRAY 4 RES 137K OHM 0804 | 886 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RF062PJ822CS | RESISTOR ARRAY FLAT TERMINAL 0 | 978 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-104-181/241 | RES NTWRK 16 RES MULT OHM 10SIP | 936 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S41X083270JP | RES ARRAY 4 RES 27 OHM 0402 | 10226 Zaidi juu ya Agizo |
|
| VSSR1601102JTF | RES ARRAY 15 RES 1K OHM 16SSOP | 853 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16A-391J4LF | RESARRAYA 4X0603 390R 5% 63MW CO | 871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-07481RL | RES ARRAY 2 RES 481 OHM 0606 | 820 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 768163181GP | RES ARRAY 8 RES 180 OHM 16SOIC | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-0768KL | RES ARRAY 4 RES 68K OHM 1206 | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767143151GP | RES ARRAY 7 RES 150 OHM 14SOIC | 855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-071K13L | RES ARRAY 8 RES 1.13K OHM 1606 | 856 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10858 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01681 | $0.01681 |
| 5000 | $0.01562 | $78.1 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.