Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 767141203GPTR13 |
| LIXINC Part # | 767141203GPTR13 |
| Mtengenezaji | CTS Corporation |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 13 RES 20K OHM 14SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 767141203GPTR13 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 767141203GPTR13 |
| Chapa: | CTS Corporation |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | CTS Corporation |
| mfululizo: | 767 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 20k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 13 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 14 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 100mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 14-SOIC (0.220", 5.59mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.390" L x 0.220" W (9.91mm x 5.59mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.093" (2.36mm) |
| YC158TJR-0736RL | RES ARRAY 8 RES 36 OHM 1206 | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC358LJK-0710KL | RES ARRAY 8 RES 10K OHM 2512 | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767163203GP | RES ARRAY 8 RES 20K OHM 16SOIC | 1813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-071K07L | RES ARRAY 4 RES 1.07K OHM 1206 | 989 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-1820F4LF | RES ARRAY 4 RES 182 OHM 1206 | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CN34J563CT | RESARRAY0603X4 5% 56K OHM | 100996 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC158TJR-0722KL | RES ARRAY 8 RES 22K OHM 1206 | 1111 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4608X-101-562LF | RES ARRAY 7 RES 5.6K OHM 8SIP | 892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-07365RL | RES ARRAY 4 RES 365 OHM 2012 | 858 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-1-103LF | RES ARRAY 8 RES 10K OHM 16SOIC | 14626 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-0736K5L | RES ARRAY 8 RES 36.5K OHM 1606 | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-073K32L | RES ARRAY 4 RES 3.32K OHM 0804 | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y4485V0082QQ0R | RES NETWORK 2 RES MULT OHM 1610 | 806 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10974 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.10390 | $1.1039 |
| 2000 | $0.93020 | $1860.4 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.