Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | YC324-FK-0762RL |
| LIXINC Part # | YC324-FK-0762RL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 62 OHM 2012 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | YC324-FK-0762RL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | YC324-FK-0762RL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | YC324 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 62 |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 125mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 2012, Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.200" L x 0.126" W (5.08mm x 3.20mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| 77063182P | RES ARRAY 3 RES 1.8K OHM 6SIP | 995 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MNR15ERRPJ272 | RES ARRAY 8 RES 2.7K OHM 1206 | 3897 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 768201103GPTR13 | RES ARRAY 19 RES 10K OHM 20SOIC | 991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MNR18ERAPJ200 | RES ARRAY 8 RES 20 OHM 1606 | 1116 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4608X-AP2-101LF | RES ARRAY 4 RES 100 OHM 8SIP | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RF064PJ150CS | RES ARRAY 4 RES 15 OHM 0502 | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM062PJ364CS | RESISTOR ARRAY CONVEX 0201X2R | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-0768RL | RES ARRAY 4 RES 68 OHM 1206 | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4610M-101-473LF | RES ARRAY 9 RES 47K OHM 10SIP | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-3-222/222 | RES NTWRK 28 RES 2.2K OHM 16SOIC | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-624J4LF | RES ARRAY 4 RES 620K OHM 1206 | 930 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1747V0023QT0R | RES ARRAY 4 RES 500 OHM 8SOIC | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-0786K6L | RES ARRAY 8 RES 86.6K OHM 1606 | 973 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10931 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.06974 | $0.06974 |
| 4000 | $0.06974 | $278.96 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.