Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RAVF164DJT5R60 |
| LIXINC Part # | RAVF164DJT5R60 |
| Mtengenezaji | Stackpole Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 5.6 OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RAVF164DJT5R60 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RAVF164DJT5R60 |
| Chapa: | Stackpole Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Stackpole Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RAVF |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 5.6 |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | Automotive AEC-Q200 |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| 4605M-101-121LF | RES ARRAY 4 RES 120 OHM 5SIP | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RF062PJ102CS | RESISTOR ARRAY FLAT TERMINAL 0 | 850 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766143122GPTR7 | RES ARRAY 7 RES 1.2K OHM 14SOIC | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP08A03120RGEJ | RES ARRAY 4 RES 120 OHM 8SIP | 937 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-104-331/471L | RES NTWRK 16 RES MULT OHM 10SIP | 3661 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-FR-07196RL | RES ARRAY 4 RES 196 OHM 1206 | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-JR-0782KL | RES ARRAY 2 RES 82K OHM 0606 | 961 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC10A01100KGPA | RES ARRAY 9 RES 100K OHM 10SIP | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-07287KL | RES ARRAY 4 RES 287K OHM 1206 | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-0761R9L | RES ARRAY 4 RES 61.9 OHM 2012 | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-101-272 | RES ARRAY 9 RES 2.7K OHM 10SIP | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 770101105P | RES ARRAY 9 RES 1M OHM 10SIP | 1991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-1-103FLF | RES ARRAY 8 RES 10K OHM 16DIP | 1701 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10940 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.00570 | $0.0057 |
| 5000 | $0.00570 | $28.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.