Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 4306R-104-331/471L |
| LIXINC Part # | 4306R-104-331/471L |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES NETWORK 8 RES MULT OHM 6SIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 4306R-104-331/471L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 4306R-104-331/471L |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | 4300R |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Dual Terminator |
| upinzani (ohms): | 330, 470 |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 8 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | 50ppm/°C |
| idadi ya pini: | 6 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 200mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 6-SIP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 6-SIP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.584" L x 0.085" W (14.83mm x 2.16mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.195" (4.95mm) |
| 4420P-T02-222 | RES ARRAY 19 RES 2.2K OHM 20SOIC | 828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT10-562J4LF | RES ARRAY 4 RES 5.6K OHM 0804 | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC04A0322K0GPA | RES ARRAY 2 RES 22K OHM 4SIP | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-0734R8L | RES ARRAY 4 RES 34.8 OHM 1206 | 855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4820P-1-103F | RES ARRAY 10 RES 10K OHM 20SOIC | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC122-FR-07107RL | RES ARRAY 2 RES 107 OHM 0404 | 926 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-1-150LF | RES ARRAY 8 RES 15 OHM 16SOIC | 970 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308H-101-472LF | RES ARRAY 7 RES 4.7K OHM 8SIP | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT5400BCMS8E-5#TRPBF | RES ARRAY 4 RES 1M OHM 8TSSOP | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-07237RL | RES ARRAY 4 RES 237 OHM 0804 | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-2-270LF | RES ARRAY 15 RES 27 OHM 16SOIC | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-163J4LF | RES ARRAY 4 RES 16K OHM 1206 | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPMT10012502CT1 | RES NTWRK 2 RES MULT OHM TO236-3 | 974 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10981 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.55860 | $0.5586 |
| 2030 | $0.45500 | $923.65 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.