Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CAY16-163J4LF |
| LIXINC Part # | CAY16-163J4LF |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 16K OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CAY16-163J4LF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CAY16-163J4LF |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | CAY16 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 16k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| MPMT10012502CT1 | RES NTWRK 2 RES MULT OHM TO236-3 | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-07158RL | RES ARRAY 8 RES 158 OHM 1606 | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-000J4LF | RES ARRAY 4 RES ZERO OHM 1206 | 10615 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766161271GPTR7 | RES ARRAY 15 RES 270 OHM 16SOIC | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-JK-0733KL | RES ARRAY 4 RES 33K OHM 2012 | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC124-JR-077K5L | RES ARRAY 4 RES 7.5K OHM 0804 | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-38V824JV | RES ARRAY 4 RES 820K OHM 1206 | 24482 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OSOPTB5001AT0 | RES ARRAY 8RES 5K OHM 16SSOP | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRA06S08315K0JTA | RES ARRAY 4 RES 15K OHM 1206 | 1901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-071K1L | RES ARRAY 4 RES 1.1K OHM 1206 | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-2003F4LF | RES ARRAY 4 RES 200K OHM 1206 | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF164DJT91R0 | RES ARRAY 4 RES 91 OHM 1206 | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767141684GPTR13 | RES ARRAY 13 RES 680K OHM 14SOIC | 946 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10895 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01918 | $0.01918 |
| 10000 | $0.01918 | $191.8 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.