Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CAT16-000J4LF |
| LIXINC Part # | CAT16-000J4LF |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES ZERO OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CAT16-000J4LF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CAT16-000J4LF |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | CAT16 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 0.0 |
| uvumilivu: | Jumper |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | - |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Concave, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.061" W (3.20mm x 1.55mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| 766161271GPTR7 | RES ARRAY 15 RES 270 OHM 16SOIC | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-JK-0733KL | RES ARRAY 4 RES 33K OHM 2012 | 825 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC124-JR-077K5L | RES ARRAY 4 RES 7.5K OHM 0804 | 828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-38V824JV | RES ARRAY 4 RES 820K OHM 1206 | 24520 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OSOPTB5001AT0 | RES ARRAY 8RES 5K OHM 16SSOP | 1009 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRA06S08315K0JTA | RES ARRAY 4 RES 15K OHM 1206 | 1866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-071K1L | RES ARRAY 4 RES 1.1K OHM 1206 | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-2003F4LF | RES ARRAY 4 RES 200K OHM 1206 | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF164DJT91R0 | RES ARRAY 4 RES 91 OHM 1206 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767141684GPTR13 | RES ARRAY 13 RES 680K OHM 14SOIC | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-FR-0768K1L | RES ARRAY 4 RES 68.1K OHM 1206 | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-102-224LF | RES ARRAY 3 RES 220K OHM 6SIP | 897 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T03-331/471 | RES NTWRK 28 RES MULT OHM 16SOIC | 956 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10730 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10000 | $0.1 |
| 5000 | $0.00779 | $38.95 |
| 10000 | $0.00677 | $67.7 |
| 25000 | $0.00595 | $148.75 |
| 50000 | $0.00545 | $272.5 |
| 125000 | $0.00534 | $667.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.