Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TC124-FR-073K92L |
| LIXINC Part # | TC124-FR-073K92L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 3.92K OHM 0804 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TC124-FR-073K92L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TC124-FR-073K92L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | TC124 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 3.92k |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0804, Concave, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.039" W (2.00mm x 1.00mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| TC164-FR-0771K5L | RES ARRAY 4 RES 71.5K OHM 1206 | 868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC4-1004JE | RES ARRAY 4 RES 1M OHM 8SMD | 916 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1365V0260BA9R | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 8SOIC | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4820P-1-104LF | RES ARRAY 10 RES 100K OHM 20SOIC | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 77081472P | RES ARRAY 7 RES 4.7K OHM 8SIP | 977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC124-JR-0751KL | RES ARRAY 4 RES 51K OHM 0804 | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-0719R1L | RES ARRAY 2 RES 19.1 OHM 0606 | 958 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-0719R1L | RES ARRAY 4 RES 19.1 OHM 0804 | 816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT10-473J4LF | RES ARRAY 4 RES 47K OHM 0804 | 14879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4610H-101-102LF | RES ARRAY 9 RES 1K OHM 10SIP | 926 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF164DJT5K10 | RES ARRAY 4 RES 5.1K OHM 1206 | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-07511KL | RES ARRAY 4 RES 511K OHM 2012 | 918 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNTV25025001T1 | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 973 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10872 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02974 | $0.02974 |
| 10000 | $0.01276 | $127.6 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.