Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CAT10-473J4LF |
| LIXINC Part # | CAT10-473J4LF |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 47K OHM 0804 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CAT10-473J4LF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CAT10-473J4LF |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | CAT10 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 47k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±250ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0804, Concave, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0804 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.039" W (2.00mm x 1.00mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| 4610H-101-102LF | RES ARRAY 9 RES 1K OHM 10SIP | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF164DJT5K10 | RES ARRAY 4 RES 5.1K OHM 1206 | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-07511KL | RES ARRAY 4 RES 511K OHM 2012 | 970 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNTV25025001T1 | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4820P-2-202 | RES ARRAY 19 RES 2K OHM 20SOIC | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-07301KL | RES ARRAY 4 RES 301K OHM 2012 | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-2-564 | RES ARRAY 15 RES 560K OHM 16DIP | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-T01-153LF | RES ARRAY 7 RES 15K OHM 14SOIC | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMKMS816-42K2BPT | RMKM S816 42K2 0.1% 0.02% TR | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SOMC14031M00GEA | RES ARRAY 7 RES 1M OHM 14SOIC | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-JR-07180KL | RES ARRAY 4 RES 180K OHM 1206 | 864 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-0751KL | RES ARRAY 2 RES 51K OHM 0606 | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-2HV202JV | RES ARRAY 8 RES 2K OHM 1506 | 906 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 14922 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.20000 | $0.2 |
| 10000 | $0.06864 | $686.4 |
| 30000 | $0.06630 | $1989 |
| 50000 | $0.06500 | $3250 |
| 100000 | $0.06438 | $6438 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.