Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | YC124-JR-07390RL |
| LIXINC Part # | YC124-JR-07390RL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 390 OHM 0804 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | YC124-JR-07390RL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | YC124-JR-07390RL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | YC124 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 390 |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0804, Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.039" W (2.00mm x 1.00mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| YC122-JR-0727KL | RES ARRAY 2 RES 27K OHM 0404 | 913 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767143180GP | RES ARRAY 7 RES 18 OHM 14SOIC | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM3216B-103/303-PBWW10 | RES ARRAY 2 RES MULT OHM 1206 | 800 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MDP160315K0GE04 | RES ARRAY 8 RES 15K OHM 16DIP | 868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNTV25022002TF | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MNR14ERAPJ682 | RES ARRAY 4 RES 6.8K OHM 1206 | 828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-18V124JX | RES ARRAY 4 RES 120K OHM 0502 | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-V4V564JV | RES ARRAY 2 RES 560K OHM 0606 | 34443 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4614X-102-331LF | RES ARRAY 7 RES 330 OHM 14SIP | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-4-102 | RES ARRAY 8 RES 1K OHM 16SOIC | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4420P-T02-472LF | RES ARRAY 19 RES 4.7K OHM 20SOIC | 980 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC124-FR-07453RL | RES ARRAY 4 RES 453 OHM 0804 | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 768161472GP | RES ARRAY 15 RES 4.7K OHM 16SOIC | 839 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10941 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.00797 | $0.00797 |
| 10000 | $0.00797 | $79.7 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.