Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 767161151GPTR13 |
| LIXINC Part # | 767161151GPTR13 |
| Mtengenezaji | CTS Corporation |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 15 RES 150 OHM 16SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 767161151GPTR13 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 767161151GPTR13 |
| Chapa: | CTS Corporation |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | CTS Corporation |
| mfululizo: | 767 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 150 |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 15 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 16 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 100mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-SOIC (0.220", 5.59mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.440" L x 0.220" W (11.18mm x 5.59mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.093" (2.36mm) |
| RM064PJ183CS | RESISTOR ARRAY INVERTED 0201X4 | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-24V684JX | RES ARRAY 2 RES 680K OHM 0404 | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DJT300K | RES ARRAY 4 RES 300K OHM 0804 | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-24V122JX | RES ARRAY 2 RES 1.2K OHM 0404 | 20789 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-102-273LF | RES ARRAY 5 RES 27K OHM 10SIP | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-075K36L | RES ARRAY 4 RES 5.36K OHM 0804 | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-071K15L | RES ARRAY 4 RES 1.15K OHM 1206 | 886 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-T01-103LF | RES ARRAY 7 RES 10K OHM 14SOIC | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-JR-07160RL | RES ARRAY 4 RES 160 OHM 1206 | 5337 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC08A033K30GPA | RES ARRAY 4 RES 3.3K OHM 8SIP | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-68R0F4LF | RES ARRAY 4 RES 68 OHM 1206 | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-101-393LF | RES ARRAY 5 RES 39K OHM 6SIP | 977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-101-821 | RES ARRAY 5 RES 820 OHM 6SIP | 969 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10874 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.11720 | $1.1172 |
| 2000 | $0.93298 | $1865.96 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.