Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CAT16-433J4LF |
| LIXINC Part # | CAT16-433J4LF |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 43K OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CAT16-433J4LF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CAT16-433J4LF |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | CAT16 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 43k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Concave, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.061" W (3.20mm x 1.55mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| 4606X-102-100LF | RES ARRAY 3 RES 10 OHM 6SIP | 881 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-0766K5L | RES ARRAY 4 RES 66.5K OHM 2012 | 875 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC10A0147K0GEK | RES ARRAY 9 RES 47K OHM 10SIP | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-3R0J4LF | RES ARRAY 4 RES 3 OHM 1206 | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-101-302LF | RES ARRAY 9 RES 3K OHM 10SIP | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-1-250 | RES ARRAY 8 RES 25 OHM 16SOIC | 973 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC06A01680RGPA | RES ARRAY 5 RES 680 OHM 6SIP | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16A-152J4LF | RESARRAYA 4X0603 1K5 5% 63MW CON | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-JK-0711KL | RES ARRAY 4 RES 11K OHM 2012 | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-102-431 | RES ARRAY 4 RES 430 OHM 8SIP | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767141202GPTR13 | RES ARRAY 13 RES 2K OHM 14SOIC | 977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MDP14013K30GE04 | RES ARRAY 13 RES 3.3K OHM 14DIP | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-V8V124JV | RES ARRAY 4 RES 120K OHM 1206 | 38509 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10910 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01650 | $0.0165 |
| 5000 | $0.01650 | $82.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.