Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | EXB-38V333JV |
| LIXINC Part # | EXB-38V333JV |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 33K OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | EXB-38V333JV Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | EXB-38V333JV |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | EXB |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 33k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | Automotive AEC-Q200 |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| 4816P-2-753LF | RES ARRAY 15 RES 75K OHM 16SOIC | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-07169KL | RES ARRAY 4 RES 169K OHM 1206 | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-104-161/261 | RES NETWORK 12 RES MULT OHM 8SIP | 977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MNR15ERRPJ333 | RES ARRAY 8 RES 33K OHM 1206 | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767141105GP | RES ARRAY 13 RES 1M OHM 14SOIC | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-28V393JX | RES ARRAY 4 RES 39K OHM 0804 | 5342 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-101-122 | RES ARRAY 5 RES 1.2K OHM 6SIP | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4416P-T01-391 | RES ARRAY 8 RES 390 OHM 16SOIC | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP06A031K00GEJ | RES ARRAY 3 RES 1K OHM 6SIP | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-V4V681JV | RES ARRAY 2 RES 680 OHM 0606 | 17747 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-2491F4LF | RES ARRAY 4 RES 2.49K OHM 1206 | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-A10P392J | RES ARRAY 8 RES 3.9K OHM 2512 | 7057 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-T02-471LF | RES ARRAY 13 RES 470 OHM 14SOIC | 836 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 137840 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10000 | $0.1 |
| 5000 | $0.01020 | $51 |
| 10000 | $0.00915 | $91.5 |
| 25000 | $0.00840 | $210 |
| 50000 | $0.00789 | $394.5 |
| 125000 | $0.00771 | $963.75 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.