Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AF164-FR-077K32L |
| LIXINC Part # | AF164-FR-077K32L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 7.32K OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AF164-FR-077K32L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AF164-FR-077K32L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | AF164 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 7.32k |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±250ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| 767163471GP | RES ARRAY 8 RES 470 OHM 16SOIC | 9489 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-07118KL | RES ARRAY 4 RES 118K OHM 0804 | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NOMCT16035001AT1 | RES ARRAY 8 RES 5K OHM 16SOIC | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-0735R7L | RES ARRAY 4 RES 35.7 OHM 1206 | 828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-40R2F4LF | RES ARRAY 4 RES 40.2 OHM 1206 | 887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-0728K7L | RES ARRAY 4 RES 28.7K OHM 0804 | 931 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 745C101333JP | RES ARRAY 8 RES 33K OHM 2512 | 1102 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-330J4LF | RES ARRAY 4 RES 33 OHM 1206 | 13257 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY17-222JALF | RES ARRAY 8 RES 2.2K OHM 1206 | 5667 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4609X-101-392LF | RES ARRAY 8 RES 3.9K OHM 9SIP | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 742C043120JP | RES ARRAY 2 RES 12 OHM 0606 | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1747V0201BA9W | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 8SOIC | 981 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-1-470 | RES ARRAY 8 RES 47 OHM 16DIP | 971 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10947 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.06234 | $0.06234 |
| 5000 | $0.05951 | $297.55 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.