Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 4420P-2-472 |
| LIXINC Part # | 4420P-2-472 |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 19 RES 4.7K OHM 20SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 4420P-2-472 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 4420P-2-472 |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | 4400P |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 4.7k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 19 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | 50ppm/°C |
| idadi ya pini: | 20 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 160mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 20-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 20-SOL |
| ukubwa / ukubwa: | 0.510" L x 0.295" W (12.95mm x 7.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.114" (2.90mm) |
| CN34J204CT | RESARRAY0603X4 5% 200K OHM | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC10A0110K0GPA | RES ARRAY 9 RES 10K OHM 10SIP | 2731 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767163563GPTR13 | RES ARRAY 8 RES 56K OHM 16SOIC | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4114R-1-682LF | RES ARRAY 7 RES 6.8K OHM 14DIP | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4114R-1-331 | RES ARRAY 7 RES 330 OHM 14DIP | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MNR04MRAPJ100 | RES ARRAY 4 RES 10 OHM 0804 | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 741X083300JP | RES ARRAY 4 RES 30 OHM 0804 | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-07160RL | RES ARRAY 4 RES 160 OHM 2012 | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM2012B-103/103-PBVW10 | RES ARRAY 2 RES 10K OHM 0805 | 32345 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RF062PJ330CS | RESISTOR ARRAY FLAT TERMINAL 0 | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-07365KL | RES ARRAY 8 RES 365K OHM 1606 | 903 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT5400BCMS8E-4#PBF | RES ARRAY 4 RES 1K OHM 8TSSOP | 1501 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-101-391LF | RES ARRAY 7 RES 390 OHM 8SIP | 972 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10817 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.70490 | $0.7049 |
| 1500 | $0.68900 | $1033.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.