Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | VSSR1601681JTF |
| LIXINC Part # | VSSR1601681JTF |
| Mtengenezaji | Vishay |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 15 RES 680 OHM 16SSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | VSSR1601681JTF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | VSSR1601681JTF |
| Chapa: | Vishay |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Vishay |
| mfululizo: | VSSR |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 680 |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 15 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 16 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 100mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-SSOP (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 16-SSOP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.193" L x 0.154" W (4.90mm x 3.91mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.069" (1.76mm) |
| YC248-FR-0761K9L | RES ARRAY 8 RES 61.9K OHM 1606 | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-JR-071KL | RES ARRAY 4 RES 1K OHM 1206 | 191716 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4604X-102-560LF | RES ARRAY 2 RES 56 OHM 4SIP | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-07332RL | RES ARRAY 8 RES 332 OHM 1606 | 958 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-38V162JV | RES ARRAY 4 RES 1.6K OHM 1206 | 867 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-E10C560J | RES ARRAY 8 RES 56 OHM 1608 | 6190 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OSOPTA5001FT1 | RES ARRAY 10 RES 5K OHM 20SSOP | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF164DGT330R | RES ARRAY 4 RES 330 OHM 1206 | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-38V1R1JV | RES ARRAY 4 RES 1.1 OHM 1206 | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP06A0312R0GEJ | RES ARRAY 3 RES 12 OHM 6SIP | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-1-121 | RES ARRAY 8 RES 120 OHM 16DIP | 830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-0788R7L | RES ARRAY 4 RES 88.7 OHM 0804 | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 77083471P | RES ARRAY 4 RES 470 OHM 8SIP | 3536 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10881 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.71820 | $0.7182 |
| 2500 | $0.68850 | $1721.25 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.