Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 4604X-102-560LF |
| LIXINC Part # | 4604X-102-560LF |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 2 RES 56 OHM 4SIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 4604X-102-560LF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 4604X-102-560LF |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | 4600X |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 56 |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 300mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 4-SIP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 4-SIP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.398" L x 0.098" W (10.11mm x 2.49mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.200" (5.08mm) |
| YC248-FR-07332RL | RES ARRAY 8 RES 332 OHM 1606 | 937 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-38V162JV | RES ARRAY 4 RES 1.6K OHM 1206 | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-E10C560J | RES ARRAY 8 RES 56 OHM 1608 | 6096 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OSOPTA5001FT1 | RES ARRAY 10 RES 5K OHM 20SSOP | 843 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF164DGT330R | RES ARRAY 4 RES 330 OHM 1206 | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-38V1R1JV | RES ARRAY 4 RES 1.1 OHM 1206 | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP06A0312R0GEJ | RES ARRAY 3 RES 12 OHM 6SIP | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-1-121 | RES ARRAY 8 RES 120 OHM 16DIP | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-0788R7L | RES ARRAY 4 RES 88.7 OHM 0804 | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 77083471P | RES ARRAY 4 RES 470 OHM 8SIP | 3640 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM062PJ184CS | RESISTOR ARRAY CONVEX 0201X2R | 981 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-0741R2L | RES ARRAY 2 RES 41.2 OHM 0606 | 884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ACASN1001U1001P1AT | ACAS 0606 1K0 U 1K0 AT P1 | 867 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10801 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.07500 | $0.075 |
| 2000 | $0.07080 | $141.6 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.