Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 4814P-T03-331/391 |
| LIXINC Part # | 4814P-T03-331/391 |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES NTWRK 24 RES MULT OHM 14SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 4814P-T03-331/391 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 4814P-T03-331/391 |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | 4800P |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Dual Terminator |
| upinzani (ohms): | 330, 390 |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 24 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 14 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 80mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | Automotive AEC-Q200 |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 14-SOIC (0.220", 5.59mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 14-SOM |
| ukubwa / ukubwa: | 0.390" L x 0.220" W (9.91mm x 5.59mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.094" (2.40mm) |
| ORNTV20022002T5 | RES NETWORK 5 RES 20K OHM 8SOIC | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766163271GP | RES ARRAY 8 RES 270 OHM 16SOIC | 1528 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 77063560P | RES ARRAY 3 RES 56 OHM 6SIP | 990 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PRA100I4-10KDBBT | SFERNICE THIN FILMS | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-102-223 | RES ARRAY 3 RES 22K OHM 6SIP | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC124-JR-071R5L | RES ARRAY 4 RES 1.5 OHM 0804 | 843 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4608X-AP2-824LF | RES ARRAY 4 RES 820K OHM 8SIP | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC06A01820RGPA | RES ARRAY 5 RES 820 OHM 6SIP | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC04A0110K0GPA | RES ARRAY 3 RES 10K OHM 4SIP | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF162-JR-0733KL | RES ARRAY 2 RES 33K OHM 0606 | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-A10P334J | RES ARRAY 8 RES 330K OHM 2512 | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-0712K1L | RES ARRAY 4 RES 12.1K OHM 0804 | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-14V221JX | RES ARRAY 2 RES 220 OHM 0302 | 908 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10948 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.66500 | $0.665 |
| 2000 | $0.63750 | $1275 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.