Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 742C0434023FP |
| LIXINC Part # | 742C0434023FP |
| Mtengenezaji | CTS Corporation |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 2 RES 402K OHM 0606 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 742C0434023FP Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 742C0434023FP |
| Chapa: | CTS Corporation |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | CTS Corporation |
| mfululizo: | 742 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 402k |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0606, Concave |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.063" W (1.60mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| 766161823GP | RES ARRAY 15 RES 82K OHM 16SOIC | 875 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-24V330JX | RES ARRAY 2 RES 33 OHM 0404 | 3745 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4608X-102-331LF | RES ARRAY 4 RES 330 OHM 8SIP | 8661 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-0731R6L | RES ARRAY 2 RES 31.6 OHM 0606 | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-560J4LF | RES ARRAY 4 RES 56 OHM 1206 | 2718 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-102-104LF | RES ARRAY 5 RES 100K OHM 10SIP | 2642 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-076K81L | RES ARRAY 4 RES 6.81K OHM 0804 | 1000 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-JR-076K2L | RES ARRAY 4 RES 6.2K OHM 1206 | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF164DJT750K | RES ARRAY 4 RES 750K OHM 1206 | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF162-JR-073K3L | RES ARRAY 2 RES 3.3K OHM 0606 | 1000 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-2HV431JV | RES ARRAY 8 RES 430 OHM 1506 | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-28V123JX | RES ARRAY 4 RES 12K OHM 0804 | 33839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766143561GPTR13 | RES ARRAY 7 RES 560 OHM 14SOIC | 919 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10821 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.04256 | $0.04256 |
| 25000 | $0.04256 | $1064 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.