Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | EXB-14V824JX |
| LIXINC Part # | EXB-14V824JX |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 2 RES 820K OHM 0302 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | EXB-14V824JX Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | EXB-14V824JX |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | EXB |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 820k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 31mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0302 (0805 Metric), Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0302 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.031" L x 0.024" W (0.80mm x 0.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.018" (0.45mm) |
| 4610X-102-274LF | RES ARRAY 5 RES 270K OHM 10SIP | 892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 742C04322R0FP | RES ARRAY 2 RES 22 OHM 0606 | 921 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4610X-102-473LF | RES ARRAY 5 RES 47K OHM 10SIP | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM064PJ300CS | RESISTOR ARRAY INVERTED 0201X4 | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1365V0019AT0W | RES ARRAY 4 RES 5K OHM 8SOIC | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF162-JR-075K6L | RES ARRAY 2 RES 5.6K OHM 0606 | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-073K57L | RES ARRAY 4 RES 3.57K OHM 1206 | 800 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-2HV164JV | RES ARRAY 8 RES 160K OHM 1506 | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY10-201J4LF | RES ARRAY 4 RES 200 OHM 0804 | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-102-682LF | RES ARRAY 3 RES 6.8K OHM 6SIP | 2479 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-074K48L | RES ARRAY 8 RES 4.48K OHM 1606 | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-PT4F4LF | RES ARRAY 4 RES 100 OHM 2506 | 4774 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-1-270LF | RES ARRAY 8 RES 27 OHM 16SOIC | 2944 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10980 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02688 | $0.02688 |
| 10000 | $0.02688 | $268.8 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.