Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 768161121GPTR13 |
| LIXINC Part # | 768161121GPTR13 |
| Mtengenezaji | CTS Corporation |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 15 RES 120 OHM 16SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 768161121GPTR13 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 768161121GPTR13 |
| Chapa: | CTS Corporation |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | CTS Corporation |
| mfululizo: | 768 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 120 |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 15 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 16 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 100mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-SOIC (0.220", 5.59mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.440" L x 0.220" W (11.18mm x 5.59mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.071" (1.80mm) |
| CN24J220CT | RESARRAY0402X4 5% 22 OHM | 890911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4114R-2-473 | RES ARRAY 13 RES 47K OHM 14DIP | 942 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T01-104LF | RES ARRAY 8 RES 100K OHM 16SOIC | 3073 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-072K61L | RES ARRAY 4 RES 2.61K OHM 0804 | 915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-V4V161JV | RES ARRAY 2 RES 160 OHM 0606 | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4416P-1-330 | RES ARRAY 8 RES 33 OHM 16SOIC | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-28R0F4LF | RES ARRAY 4 RES 28 OHM 1206 | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PRA100I4-40KBLBT | SFERNICE THIN FILMS | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T01-472 | RES ARRAY 8 RES 4.7K OHM 16SOIC | 970 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-0747RL | RES ARRAY 4 RES 47 OHM 1206 | 4114 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC124-FR-07470RL | RES ARRAY 4 RES 470 OHM 0804 | 943 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-07909KL | RES ARRAY 8 RES 909K OHM 1606 | 869 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-2HV393JV | RES ARRAY 8 RES 39K OHM 1506 | 8443 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10880 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.11720 | $1.1172 |
| 2000 | $0.93298 | $1865.96 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.