Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TC164-JR-072K7L |
| LIXINC Part # | TC164-JR-072K7L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 2.7K OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TC164-JR-072K7L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TC164-JR-072K7L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | TC164 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 2.7k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Concave, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| 4610X-AP2-272LF | RES ARRAY 5 RES 2.7K OHM 10SIP | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-V4V110JV | RES ARRAY 2 RES 11 OHM 0606 | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4604X-101-560LF | RES ARRAY 3 RES 56 OHM 4SIP | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766163124GPTR13 | RES ARRAY 8 RES 120K OHM 16SOIC | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-1-620LF | RES ARRAY 8 RES 62 OHM 16SOIC | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-2-473LF | RES ARRAY 15 RES 47K OHM 16SOIC | 1993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-102-100LF | RES ARRAY 4 RES 10 OHM 8SIP | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SOMC16011K00GEA | RES ARRAY 15 RES 1K OHM 16SOIC | 3594 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-071K05L | RES ARRAY 4 RES 1.05K OHM 0804 | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC124-JR-07160KL | RES ARRAY 4 RES 160K OHM 0804 | 890 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-104-272/472 | RES NTWRK 16 RES MULT OHM 10SIP | 931 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y4485V0088BA0W | RES NETWORK 2 RES 100 OHM 1610 | 882 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1685V0059QQ9R | RES NETWORK 2 RES 2K OHM 1505 | 850 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 16146 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.13000 | $0.13 |
| 5000 | $0.01527 | $76.35 |
| 10000 | $0.01370 | $137 |
| 25000 | $0.01257 | $314.25 |
| 50000 | $0.01181 | $590.5 |
| 125000 | $0.01154 | $1442.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.