Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | EXB-D10C392J |
| LIXINC Part # | EXB-D10C392J |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 8 RES 3.9K OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | EXB-D10C392J Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | EXB-D10C392J |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | EXB |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 3.9k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 8 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 10 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 50mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Concave, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| 766143151GPTR7 | RES ARRAY 7 RES 150 OHM 14SOIC | 942 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-073K4L | RES ARRAY 2 RES 3.4K OHM 0606 | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-07374RL | RES ARRAY 2 RES 374 OHM 0606 | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP06A03150KGEJ | RES ARRAY 3 RES 150K OHM 6SIP | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-0728RL | RES ARRAY 4 RES 28 OHM 0804 | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC10A011K20GPA | RES ARRAY 9 RES 1.2K OHM 10SIP | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-07348RL | RES ARRAY 4 RES 348 OHM 2012 | 884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC122-JR-0710KL | RES ARRAY 2 RES 10K OHM 0404 | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX5490GA01000+T | RES NTWRK 2 RES 50K OHM TO236-3 | 11975816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY10-273J4LF | RES ARRAY 4 RES 27K OHM 0804 | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-2492F4LF | RES ARRAY 4 RES 24.9K OHM 1206 | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-3-800/211 | RES NTWRK 28 RES MULT OHM 16SOIC | 916 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1747V0227QT9W | RES ARRAY 4 RES 350 OHM 8SOIC | 899 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10811 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.69000 | $0.69 |
| 5000 | $0.07425 | $371.25 |
| 10000 | $0.07260 | $726 |
| 25000 | $0.07013 | $1753.25 |
| 50000 | $0.06875 | $3437.5 |
| 125000 | $0.06809 | $8511.25 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.