Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | EXB-34V623JV |
| LIXINC Part # | EXB-34V623JV |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 2 RES 62K OHM 0606 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | EXB-34V623JV Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | EXB-34V623JV |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | EXB |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 62k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | Automotive AEC-Q200 |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0606, Convex |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0606 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.063" W (1.60mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| ORNTV50015002T5 | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-071K02L | RES ARRAY 4 RES 1.02K OHM 1206 | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-07226KL | RES ARRAY 4 RES 226K OHM 1206 | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-FR-0743RL | RES ARRAY 4 RES 43 OHM 1206 | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-101-274 | RES ARRAY 9 RES 270K OHM 10SIP | 864 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-0743K2L | RES ARRAY 4 RES 43.2K OHM 0804 | 850 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PRA135I4-100KBWBT | SFERNICE THIN FILMS | 873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP06A03820RGEJ | RES ARRAY 3 RES 820 OHM 6SIP | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC124-JR-07680KL | RES ARRAY 4 RES 680K OHM 0804 | 860 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-102-823LF | RES ARRAY 3 RES 82K OHM 6SIP | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC122-FR-0722R6L | RES ARRAY 2 RES 22.6 OHM 0404 | 852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4608X-102-680LF | RES ARRAY 4 RES 68 OHM 8SIP | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-07309KL | RES ARRAY 4 RES 309K OHM 2012 | 959 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10906 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01083 | $0.01083 |
| 15000 | $0.01083 | $162.45 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.