Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 77081473P |
| LIXINC Part # | 77081473P |
| Mtengenezaji | CTS Corporation |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 7 RES 47K OHM 8SIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 77081473P Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 77081473P |
| Chapa: | CTS Corporation |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | CTS Corporation |
| mfululizo: | 770 |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 47k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 7 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 100mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 8-SIP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SIP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.800" L x 0.098" W (20.32mm x 2.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.195" (4.95mm) |
| YC324-FK-07464RL | RES ARRAY 4 RES 464 OHM 2012 | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-3300F4LF | RES ARRAY 4 RES 330 OHM 1206 | 998 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4818P-2-103LF | RES ARRAY 17 RES 10K OHM 18SOIC | 3530 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-34V820JV | RES ARRAY 2 RES 82 OHM 0606 | 15887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-07180RL | RES ARRAY 8 RES 180 OHM 1606 | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1365V0008QT0R | RES ARRAY 4 RES 10K OHM 8SOIC | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4820P-T02-223 | RES ARRAY 19 RES 22K OHM 20SOIC | 871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308M-101-103LF | RES ARRAY 7 RES 10K OHM 8SIP | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-0716R2L | RES ARRAY 4 RES 16.2 OHM 1206 | 978 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-V4V203JV | RES ARRAY 2 RES 20K OHM 0606 | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-820J4LF | RES ARRAY 4 RES 82 OHM 1206 | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-3303F4LF | RES ARRAY 4 RES 330K OHM 1206 | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-07909KL | RES ARRAY 4 RES 909K OHM 0804 | 861 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10941 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.63000 | $0.63 |
| 10 | $0.52172 | $5.2172 |
| 25 | $0.44730 | $11.1825 |
| 50 | $0.40261 | $20.1305 |
| 100 | $0.35044 | $35.044 |
| 250 | $0.31319 | $78.2975 |
| 500 | $0.25354 | $126.77 |
| 1000 | $0.20506 | $205.06 |
| 5000 | $0.19387 | $969.35 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.