Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | SOMC160110K0JEA |
| LIXINC Part # | SOMC160110K0JEA |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 15 RES 10K OHM 16SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | SOMC160110K0JEA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | SOMC160110K0JEA |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | SOMC |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 10k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 15 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 16 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 80mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 150°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-SOIC (0.220", 5.59mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.440" L x 0.220" W (11.18mm x 5.59mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.090" (2.29mm) |
| 742C083514JP | RES ARRAY 4 RES 510K OHM 1206 | 1058 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-N8V684JX | RES ARRAY 4 RES 680K OHM 0804 | 9759 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306M-102-122LF | RES ARRAY 3 RES 1.2K OHM 6SIP | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-078K06L | RES ARRAY 4 RES 8.06K OHM 0804 | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-1-270 | RES ARRAY 7 RES 27 OHM 14SOIC | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4610X-104-810/131L | RES NTWRK 16 RES MULT OHM 10SIP | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-V4V750JV | RES ARRAY 2 RES 75 OHM 0606 | 999 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767163221GPTR13 | RES ARRAY 8 RES 220 OHM 16SOIC | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4416P-T01-103 | RES ARRAY 8 RES 10K OHM 16SOIC | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-0716R5L | RES ARRAY 4 RES 16.5 OHM 1206 | 921 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-1-822LF | RES ARRAY 8 RES 8.2K OHM 16SOIC | 989 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRA06P08316R0JTA | RES ARRAY 4 RES 16 OHM 1206 | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ACASA100122001P100 | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 1206 | 865 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 14137 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $2.29000 | $2.29 |
| 2000 | $0.94350 | $1887 |
| 6000 | $0.93240 | $5594.4 |
| 10000 | $0.90650 | $9065 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.