Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 4610X-104-810/131L |
| LIXINC Part # | 4610X-104-810/131L |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES NTWRK 16 RES MULT OHM 10SIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 4610X-104-810/131L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 4610X-104-810/131L |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | 4600X |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Dual Terminator |
| upinzani (ohms): | 81, 130 |
| uvumilivu: | ±2Ohm, ±2% |
| idadi ya resistors: | 16 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 10 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 200mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 10-SIP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 10-SIP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.998" L x 0.098" W (25.35mm x 2.49mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.200" (5.08mm) |
| EXB-V4V750JV | RES ARRAY 2 RES 75 OHM 0606 | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767163221GPTR13 | RES ARRAY 8 RES 220 OHM 16SOIC | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4416P-T01-103 | RES ARRAY 8 RES 10K OHM 16SOIC | 937 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-0716R5L | RES ARRAY 4 RES 16.5 OHM 1206 | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-1-822LF | RES ARRAY 8 RES 8.2K OHM 16SOIC | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRA06P08316R0JTA | RES ARRAY 4 RES 16 OHM 1206 | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ACASA100122001P100 | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 1206 | 852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-07698RL | RES ARRAY 8 RES 698 OHM 1606 | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DJT4K70 | RES ARRAY 4 RES 4.7K OHM 0804 | 1442 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4605X-AP1-502LF | RES ARRAY 4 RES 5K OHM 5SIP | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-07154RL | RES ARRAY 2 RES 154 OHM 0606 | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-24V510JX | RES ARRAY 2 RES 51 OHM 0404 | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-2-361 | RES ARRAY 15 RES 360 OHM 16SOIC | 803 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10902 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.19684 | $0.19684 |
| 2000 | $0.19684 | $393.68 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.