Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AF164-FR-07475KL |
| LIXINC Part # | AF164-FR-07475KL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 475K OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AF164-FR-07475KL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AF164-FR-07475KL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | AF164 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 475k |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±250ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| TC164-FR-0751K1L | RES ARRAY 4 RES 51.1K OHM 1206 | 996 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-0711R8L | RES ARRAY 8 RES 11.8 OHM 1606 | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4607X-101-681LF | RES ARRAY 6 RES 680 OHM 7SIP | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4605X-AP1-223LF | RES ARRAY 4 RES 22K OHM 5SIP | 953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC12B01120RGPA | RES ARRAY 11 RES 120 OHM 12SIP | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-51R0F4LF | RES ARRAY 4 RES 51 OHM 1206 | 5100 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-JR-07130KL | RES ARRAY 2 RES 130K OHM 0606 | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-071K78L | RES ARRAY 4 RES 1.78K OHM 1206 | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC08A03680RGPA | RES ARRAY 4 RES 680 OHM 8SIP | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-0764R9L | RES ARRAY 4 RES 64.9 OHM 2012 | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T02-182LF | RES ARRAY 15 RES 1.8K OHM 16SOIC | 867 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ACASA2002E2002P1AT | RES ARRAY 4 RES 20K OHM 1206 | 2240 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-0711R3L | RES ARRAY 2 RES 11.3 OHM 0606 | 886 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10801 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.06234 | $0.06234 |
| 5000 | $0.05951 | $297.55 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.