Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | VSSR1603103JTF |
| LIXINC Part # | VSSR1603103JTF |
| Mtengenezaji | Vishay |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 8 RES 10K OHM 16SSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | VSSR1603103JTF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | VSSR1603103JTF |
| Chapa: | Vishay |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Vishay |
| mfululizo: | VSSR |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 10k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 8 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 16 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 100mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-SSOP (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 16-SSOP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.193" L x 0.154" W (4.90mm x 3.91mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.069" (1.76mm) |
| YC162-FR-07105KL | RES ARRAY 2 RES 105K OHM 0606 | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766163154GP | RES ARRAY 8 RES 150K OHM 16SOIC | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-JR-071K3L | RES ARRAY 8 RES 1.3K OHM 1606 | 882 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-07590KL | RES ARRAY 8 RES 590K OHM 1606 | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AORN5-1AT5 | RES NETWORK 4 RES MULT OHM 8SOIC | 1385 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4420P-T02-104 | RES ARRAY 19 RES 100K OHM 20SOIC | 930 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF162DJT510R | RES ARRAY 2 RES 510 OHM 0606 | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP10C011K20GEJ | RES ARRAY 9 RES 1.2K OHM 10SIP | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 742X083220JP | RES ARRAY 4 RES 22 OHM 1206 | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNV50022502UF | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-07390RL | RES ARRAY 4 RES 390 OHM 0804 | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY10A-105J2AS | RESARRAYA-AS 2X0402 1M 5% 63MW C | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1365V0190QT9U | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 8SOIC | 803 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10867 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.71820 | $0.7182 |
| 2500 | $0.68850 | $1721.25 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.