Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 741C083122JP |
| LIXINC Part # | 741C083122JP |
| Mtengenezaji | CTS Corporation |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 1.2K OHM 0804 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 741C083122JP Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 741C083122JP |
| Chapa: | CTS Corporation |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | CTS Corporation |
| mfululizo: | 741 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 1.2k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0804, Concave, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.039" W (2.00mm x 1.00mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| 4116R-1-120LF | RES ARRAY 8 RES 12 OHM 16DIP | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-T02-331LF | RES ARRAY 13 RES 330 OHM 14SOIC | 852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CN34J302CT | RESARRAY0603X4 5% 3K OHM | 100851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-2702F4LF | RES ARRAY 4 RES 27K OHM 1206 | 18932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306M-102-202 | RES ARRAY 3 RES 2K OHM 6SIP | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RF062PJ303CS | RESISTOR ARRAY FLAT TERMINAL 0 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CN24J472CT | RESARRAY0402X4 5% 4.7K OHM | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-1-621LF | RES ARRAY 8 RES 620 OHM 16SOIC | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4820P-1-472F | RES ARRAY 10 RES 4.7K OHM 20SOIC | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-0729K4L | RES ARRAY 4 RES 29.4K OHM 2012 | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-1001F4LF | RES ARRAY 4 RES 1K OHM 1206 | 842 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-101-561 | RES ARRAY 7 RES 560 OHM 8SIP | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 768163273GPTR13 | RES ARRAY 8 RES 27K OHM 16SOIC | 847 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10893 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01680 | $0.0168 |
| 20000 | $0.01680 | $336 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.