Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 77083681P |
| LIXINC Part # | 77083681P |
| Mtengenezaji | CTS Corporation |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 680 OHM 8SIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 77083681P Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 77083681P |
| Chapa: | CTS Corporation |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | CTS Corporation |
| mfululizo: | 770 |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 680 |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 100mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 8-SIP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SIP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.800" L x 0.098" W (20.32mm x 2.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.195" (4.95mm) |
| EXB-34V434JV | RES ARRAY 2 RES 430K OHM 0606 | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4420P-T01-181 | RES ARRAY 10 RES 180 OHM 20SOIC | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308H-101-272LF | RES ARRAY 7 RES 2.7K OHM 8SIP | 881 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-102-333 | RES ARRAY 5 RES 33K OHM 10SIP | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T02-390LF | RES ARRAY 15 RES 39 OHM 16SOIC | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767141473GPTR13 | RES ARRAY 13 RES 47K OHM 14SOIC | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-07649KL | RES ARRAY 4 RES 649K OHM 0804 | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RF064PJ390CS | RES ARRAY 4 RES 39 OHM 0502 | 1346 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-JR-07300KL | RES ARRAY 4 RES 300K OHM 1206 | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMKMS408-10KBP | SFERNICE THIN FILMS | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC05A014K70GEK | RES ARRAY 4 RES 4.7K OHM 5SIP | 3947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-D10C334J | RES ARRAY 8 RES 330K OHM 1206 | 85299 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC122-JR-0715RL | RES ARRAY 2 RES 15 OHM 0404 | 922 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 12926 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.69000 | $0.69 |
| 10 | $0.57467 | $5.7467 |
| 25 | $0.49286 | $12.3215 |
| 50 | $0.44357 | $22.1785 |
| 100 | $0.38601 | $38.601 |
| 250 | $0.34496 | $86.24 |
| 500 | $0.27925 | $139.625 |
| 1000 | $0.22587 | $225.87 |
| 5000 | $0.21355 | $1067.75 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.