Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 4416P-1-101LF |
| LIXINC Part # | 4416P-1-101LF |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 8 RES 100 OHM 16SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 4416P-1-101LF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 4416P-1-101LF |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | 4400P |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 100 |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 8 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | 50ppm/°C |
| idadi ya pini: | 16 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 160mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 16-SOL |
| ukubwa / ukubwa: | 0.410" L x 0.295" W (10.41mm x 7.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.114" (2.90mm) |
| 766163183GPTR7 | RES ARRAY 8 RES 18K OHM 16SOIC | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-JR-07750KL | RES ARRAY 2 RES 750K OHM 0606 | 978 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-07464KL | RES ARRAY 4 RES 464K OHM 0804 | 913 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRA06S04315R0JTA | RES ARRAY 2 RES 15 OHM 0606 | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 744C083224JP | RES ARRAY 4 RES 220K OHM 2012 | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RACF408MJT10K0 | RES ARRAY 8 RES 10K OHM 1608 | 897 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4606X-102-562 | RES ARRAY 3 RES 5.6K OHM 6SIP | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 741C083390J | RES ARRAY 4 RES 39 OHM 0804 | 812 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRA04P0832K40JTD | RES ARRAY 4 RES 2.4K OHM 0804 | 844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767143220G | RES ARRAY 7 RES 22 OHM 14SOIC | 903 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RP104PJ564CS | RESISTOR ARRAY CONVEX 0402X4R | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRA04P0839K10JTD | RES ARRAY 4 RES 9.1K OHM 0804 | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRA06S0432K00JTA | RES ARRAY 2 RES 2K OHM 0606 | 903 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10952 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.75943 | $0.75943 |
| 1500 | $0.65000 | $975 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.