Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RK73G1ETTP1333D |
| LIXINC Part # | RK73G1ETTP1333D |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 133K OHM 0.5% 1/10W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RK73G1ETTP1333D Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RK73G1ETTP1333D |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RK73G |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 133 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.016" (0.40mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| ERJ-H2CF1R33X | RES 1.33 OHM 1% 1/10W 0402 | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206FRD074K64L | RES SMD 4.64K OHM 1% 1/4W 1206 | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD4073C25 | RES 407K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP4930D50 | RES 493 OHM 0.5% 1/16W 0402 | 943 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S08F3322V | RES SMD 33.2K OHM 1% 1/4W 1206 | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F1JTTD2742D | RES 27.4K OHM 0.5% 1/5W 0603 | 892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P2ETTD6653D | RES 665K OHM 0.5% 1/2W 1210 | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCS0603FT15K4 | RES 15.4K OHM 1% 1/10W 0603 | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD4171F25 | RES 4.17K OHM 1% 1/8W 0805 | 882 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 35509R1FT | RES 3550 9R1 1% | 2905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HRG3216P-2430-D-T5 | RES SMD 243 OHM 0.5% 1W 1206 | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW120628K7BYEA | RES 28.7K OHM 0.1% 2/5W 1206 | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MLF12FTD6K80 | RES 6.8K OHM 1% 1/2W MELF 0207 | 809 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10899 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.04950 | $0.0495 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.