Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERJ-U03D6200V |
| LIXINC Part # | ERJ-U03D6200V |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | 0603 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 62 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERJ-U03D6200V Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERJ-U03D6200V |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERJ-U03 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 620 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| CRCW08058R20FKEA | RES SMD 8.2 OHM 1% 1/8W 0805 | 24904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PHP00603E2342BST1 | RES SMD 23.4K OHM 0.1% 3/8W 0603 | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD45R9D50 | RES 45.9 OHM 0.5% 1/16W 0603 | 973 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PT2512FK-070R47L | RES 0.47 OHM 1% 1W 2512 | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD3000F25 | RES 300 OHM 1% 1/4W 1206 | 816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1ETTP6653F | RES 665K OHM 1% 1/10W 0402 | 14705 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRGCQ2010F150K | CRGCQ 2010 150K 1% | 40718 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-3VRW2151V | RES 2.15K OHM 0.05% 1/8W 0603 | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCA12060D4220BP100 | RES SMD 422 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206DKE11R0 | RES 11 OHM 0.5% 1/3W 1206 | 942 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0402FRD071K5L | RES SMD 1.5K OHM 1% 1/16W 0402 | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805CRB0751K1L | RES SMD 51.1KOHM 0.25% 1/8W 0805 | 885 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805CRC077K87L | RES SMD 7.87KOHM 0.25% 1/8W 0805 | 833 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10851 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02442 | $0.02442 |
| 5000 | $0.02442 | $122.1 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.