Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CRCW0805294RFKEAC |
| LIXINC Part # | CRCW0805294RFKEAC |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 294 OHM 1% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CRCW0805294RFKEAC Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CRCW0805294RFKEAC |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | CRCW-C |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 294 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2BTTD5621D50 | RES 5.62K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 800 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0402BTE232R | RES 232 OHM 0.1% 1/16W 0402 | 881 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R2JTTE2551F | RES 2.55K OHM 1% 1W 1812 | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP2080B25 | RES 208 OHM 0.1% 1/16W 0402 | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD7961D50 | RES 7.96K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD38R3D100 | RES 38.3 OHM 0.5% 1/16W 0603 | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD1000B50 | RES 100 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603BRC07162KL | RES SMD 162K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW060333K0FHECP | RES SMD 33K OHM 1% 1/10W 0603 | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CPF0603F25K5C1 | RES SMD 25.5K OHM 1% 1/16W 0603 | 1099 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP1182C50 | RES 11.8K OHM 0.25% 1/16W 0402 | 943 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-6CWFR022V | RES 0.022 OHM 1% 1/2W 0805 | 2573 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD3052A10 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 806 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10881 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.00625 | $0.00625 |
| 40000 | $0.00597 | $238.8 |
| 50000 | $0.00548 | $274 |
| 125000 | $0.00536 | $670 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.