Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CRCW201064K9FKEFHP |
| LIXINC Part # | CRCW201064K9FKEFHP |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 64.9K OHM 1% 1W 2010 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CRCW201064K9FKEFHP Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CRCW201064K9FKEFHP |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | CRCW-HP |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 64.9 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 1W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 2010 (5025 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 2010 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.197" L x 0.098" W (5.00mm x 2.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| CR0402-JW-681GLF | RES SMD 680 OHM 5% 1/16W 0402 | 13579 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW080512K0FKEAC | RES 12K OHM 1% 1/8W 0805 | 21039 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR1206-FX-15R8ELF | RES SMD 15.8 OHM 1% 1/4W 1206 | 870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD4073F100 | RES 407K OHM 1% 1/8W 0805 | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RQ73C2B57R6BTD | RES 57.6 OHMS 0.1% 0.4W 1206 | 10778 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1ETTP5490F | RES 549 OHM 1% 1/10W 0402 | 32847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW08055R60FKTA | RES SMD 5.6 OHM 1% 1/8W 0805 | 980 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12187R50FKEKHP | RES SMD 7.5 OHM 1% 1.5W 1218 | 970 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0603DR-07665RL | RES SMD 665 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206DRD074K22L | RES SMD 4.22K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0603BRD07140RL | RES SMD 140 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 995 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD8663B25 | RES 866K OHM 0.1% 1/4W 1210 | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AA1206FR-071R15L | RES SMD 1.15 OHM 1% 1/4W 1206 | 936 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10961 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.14128 | $0.14128 |
| 4000 | $0.14128 | $565.12 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.