Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AF0402DR-07680KL |
| LIXINC Part # | AF0402DR-07680KL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 680K OHM 0.5% 1/16W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AF0402DR-07680KL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AF0402DR-07680KL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | AF |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 680 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.063W, 1/16W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.015" (0.37mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN731JTTD5051D100 | RES 5.05K OHM 0.5% 1/16W 0603 | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WR06X4701FTL | RES 4.7K OHM 1% 1/10W 0603 | 870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW08054R70FKEAC | RES 4.7 OHM 1% 1/8W 0805 | 32493 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R1JTTD4991F | RES 4.99K OHM 1% 1/2W 0603 | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW08056R98FNTA | RES SMD 6.98 OHM 1% 1/8W 0805 | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD1042D25 | RES 10.4K OHM 0.5% 1/4W 1210 | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCA12060D2322BP500 | RES SMD 23.2K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP3280B10 | RES 328 OHM 0.1% 1/16W 0402 | 800 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0805BRD0726R7L | RES SMD 26.7 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD23R2C50 | RES 23.2 OHM 0.25% 1/8W 0805 | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD1520D50 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S1DF6653U | RES SMD 665K OHM 1% 3/4W 2010 | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-T14J202U | RES SMD 2K OHM 5% 1/2W 1210 | 877 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10802 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01720 | $0.0172 |
| 10000 | $0.01642 | $164.2 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.