Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73R2ATTD2153F50 |
| LIXINC Part # | RN73R2ATTD2153F50 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 215K OHM 1% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73R2ATTD2153F50 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73R2ATTD2153F50 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 215 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RK73H2ARTTD2002F | ANTI SULFURATION PRECISION CHIP | 892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73B2ETTD824J | RES 820K OHM 5% 1/2W 1210 | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1210BRD0782K5L | RES SMD 82.5K OHM 0.1% 1/4W 1210 | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G1JTTD2611B | RES 2.61K OHM 0.1% 1/5W 0603 | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608N-6041-W-T5 | RES SMD 6.04K OHM 1/10W 0603 | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD1023F10 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD7681C50 | RES 7.68K OHM 0.25% 1/4W 1210 | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW0402274RFKTE | RES SMD 274 OHM 1% 1/16W 0402 | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2ETTD390J | RES 39 OHM 5% 1/2W 1210 | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805BRC0752R3L | RES SMD 52.3 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 886 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD3653F25 | RES 365K OHM 1% 1/8W 0805 | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F2ATTD1211B | RES 1.21K OHM 0.1% 1/4W 0805 | 855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD16R0C25 | RES 16 OHM 0.25% 1/4W 1206 | 932 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10806 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.06630 | $0.0663 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.