Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | SG73P1ETTP29R4F |
| LIXINC Part # | SG73P1ETTP29R4F |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 29.4 OHM 1% 1/8W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | SG73P1ETTP29R4F Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | SG73P1ETTP29R4F |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | SG73P |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 29.4 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.016" (0.40mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H1JTTD3400F25 | RES 340 OHM 1% 1/10W 0603 | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD3653F25 | RES 365K OHM 1% 1/4W 1206 | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF1210FT287K | RES 287K OHM 1% 1/3W 1210 | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805DRD077K68L | RES SMD 7.68K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1218DK-0714R7L | RES SMD 14.7 OHM 1W 1812 WIDE | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342H03B16E2RT5 | RES SMD 16.2K OHM 1% 1/5W 1005 | 860 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CHP0805L3300JNT | RES SMD THICK FILM 0805 | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD1620B25 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD8761D25 | RES 8.76K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD22R0F25 | RES 22 OHM 1% 1/10W 0603 | 915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R2BTTD5360D | RES 536 OHM 0.5% 1W 1206 | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206BKE8K20 | RES 8.2K OHM 0.1% 1/3W 1206 | 943 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S14F4R75U | RES 4.75 OHM 1% 1/2W 1210 SMD | 928 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10896 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01691 | $0.01691 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.