Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AT0402DRE0754R9L |
| LIXINC Part # | AT0402DRE0754R9L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 54.9 OHM 0.5% 1/16W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AT0402DRE0754R9L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AT0402DRE0754R9L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | AT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 54.9 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.063W, 1/16W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.014" (0.35mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| PT1206FR-070R16L | RES 0.16 OHM 1% 1/4W 1206 | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SMM02040C1962FB000 | RES 19.6K OHM 1% 1/4W MELF 0204 | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-1TRQFR39U | RES 0.39 OHM 1% 1W 2512 | 7776 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW08051K50BYEN | RES 1.5K OHM 0.1% 1/5W 0805 | 4011 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP5361D10 | RES 5.36K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R1ETTP1473F | RES 147K OHM 1% 1/3W 0402 | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF1210FR-0738K3L | RES SMD 38.3K OHM 1% 1/2W 1210 | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342H12B51G0RWS | RES SMD 51 OHM 2% 1/10W 0603 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1JTTD9761D | RES 9.76K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD3440F100 | RES 344 OHM 1% 1/4W 1206 | 957 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y11211K10000B9L | RES SMD 1.1KOHM 0.1% 1/4W J LEAD | 958 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206DKE475R | RES 475 OHM 0.5% 1/3W 1206 | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD1520D100 | RES 152 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 954 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10973 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.03364 | $0.03364 |
| 10000 | $0.02071 | $207.1 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.