Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | WSL1206R0390FEB |
| LIXINC Part # | WSL1206R0390FEB |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 0.039 OHM 1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | WSL1206R0390FEB Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | WSL1206R0390FEB |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | WSL |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 39 mOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Metal Element |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Current Sense, Moisture Resistant, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±75ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -65°C ~ 170°C |
| kifurushi / kesi: | - |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.035" (0.89mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| WK73S3ATTE2R05F | RES 2.05 OHM 1% 1.5W 2512 | 936 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RLP73V3AR010FTDF | RES 0.01 OHM 1% 2W 2512 | 5807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR731JTTDR10J | CURRENT SENSE RESISTOR | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2BTTD9102F | RES 91K OHM 1% 1/3W 1206 | 882 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD1761B10 | RES 1.76K OHM 0.1% 1/16W 0603 | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD1181D10 | RES 1.18K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW120629R4FKEAC | RES 29.4 OHM 1% 1/4W 1206 | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0603W20R0JWB | RES SMD 20 OHM 5% 1.5W 0603 | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD6040D10 | RES 604 OHM 0.5% 1/16W 0603 | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD1350D25 | RES 135 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AA0402FR-0768R1L | RES SMD 68.1 OHM 1% 1/16W 0402 | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD2462A10 | RES 24.6K OHM 0.05% 1/4W 1210 | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD50R5C50 | RES 50.5 OHM 0.25% 1/8W 0805 | 873 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10896 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.42000 | $0.42 |
| 1000 | $0.42000 | $420 |
| 2000 | $0.41053 | $821.06 |
| 5000 | $0.40263 | $2013.15 |
| 10000 | $0.39316 | $3931.6 |
| 25000 | $0.38211 | $9552.75 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.